วันนี้ (6 กันยายน 2564) นายภาสกร เก๊างิ้ว รองนายกเทศมนตรีตำบลหนองควาย เป็นประธาน ในการประชุมสรุปผลการดำเนินงานโครงการป้องกันและควบคุมโรคพิษสุนัขบ้าตำบลหนองควาย ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. ๒๕๖๔ ณ ห้องประชุมชั้น 2 อาคารสำนักงานเทศบาลตำบลหนองควาย
![You are currently viewing ประชุมสรุปผลการดำเนินงานโครงการป้องกันและควบคุมโรคพิษสุนัขบ้าตำบลหนองควาย ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. ๒๕๖๔](https://www.nongkhwai.go.th/wp-content/uploads/2022/02/202109200955175620.jpg)
ประชุมสรุปผลการดำเนินงานโครงการป้องกันและควบคุมโรคพิษสุนัขบ้าตำบลหนองควาย ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. ๒๕๖๔
- Post published:6 กันยายน 2021
- Post category:ข่าวกิจกรรม