วันนี้ (1 กันยายน 2564) เวลา 09.00 น. นายภาสกร เก๊างิ้ว รองนายกเทศมนตรีตำบลหนองควาย(ประธาน) พร้อมด้วยคณะทำงานสนับสนุนการจัดทำแผน โครงการหรือกิจกรรมการจัดบริการสาธารณสุข การสร้างเสริมสุขภาพและการป้องกันโรค (คสส.) ประชุมร่วมกันในวาระการประชุม ครั้งที่ 2/2564 เพื่อพิจารณากลั่นกรองแผนงาน โครงการ หรือกิจกรรมที่หน่วยบริการ สภานบริการ หน่วยงานสาธารณสุข องค์กร หรือกลุ่มประชาชน หรือหน่วยงานอื่นเสนอขอรับเงิน โครงการเสนอรับการสนับสนุนงบประมาณ ณ ห้องประชุมเทศบาลตำบลหนองควาย
![You are currently viewing ประชุมคณะทำงานสนับสนุนการจัดทำแผน โครงการหรือกิจกรรมการจัดบริการสาธารณสุข](https://www.nongkhwai.go.th/wp-content/uploads/2022/02/202109200932073693.jpg)
ประชุมคณะทำงานสนับสนุนการจัดทำแผน โครงการหรือกิจกรรมการจัดบริการสาธารณสุข
- Post published:1 กันยายน 2021
- Post category:ข่าวกิจกรรม