“โครงการคืนคลองสวยทั่วไทย สุขใจเที่ยวท้องถิ่นอย่างยั่งยืน เฉลิมพระเกียรติเนื่องในโอกาสมหามงคลพระราชพิธีบรมราชาภิเษก”
![🔶](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t70/1/16/1f536.png)
![🔸](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t72/1/16/1f538.png)
วันนี้ (23 สิงหาคม 2565) นายภาสกร เก๊างิ้ว รองนายกเทศมนตรีตำบลหนองควาย พร้อมด้วย สมาชิกสภาฯเขตที่ 1 เจ้าหน้าที่ศูนย์ส่งเสริมเทคโนโลยีการเกษตรด้านแมลงเศรษฐกิจ จว.ชม. เจ้าหน้าที่สำนักงานส่งเสริมและพัฒนาการเกษตรที่ 6 จว.ชม. แกนนำชุมชนบ้านฟ่อนหมู่ที่ 2
และเจ้าหน้าที่สำนักปลัดเทศบาลตำบลหนองควาย
![☑️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t8d/1/16/2611.png)
ร่วมกิจกรรมกำจัดวัชพืช กิจกรรมรักษาความสะอาดบริเวณสองข้างทาง ตั้งแต่ศูนย์ส่งเสริมเทคโนโลยีการเกษตรด้านแมลงเศรษฐกิจ จว.ชม. (ศูนย์ผึ้ง เชียงใหม่) ถึงสำนักงานส่งเสริมและพัฒนาการเกษตรที่ 6 จว.ชม.