วันนี้ (29 กันยายน 2565) นายทวีวัฒน์ สายมา ประธานสภาเทศบาลตำบลหนองควาย พร้อมด้วย นางสาวยุพิน ค้าขาย รองประธานสภาฯ เรียกประชุมสภาสมัยสามัญ สมัยที่ 3 ครั้งที่ 5 ประจำปี 2565 โดยมี นายณรงค์ ธิลา นายกเทศมนตรีตำบลหนองควาย นายภาสกร เก๊างิ้ว รองนายกฯ นายสมชาย ศรีมูล รองนายก พร้อมด้วย สมาชิกสภาฯ และ ผอ.กอง หัวหน้าส่วน เข้าร่วมประชุม ณ ห้องประชุมชั้น 2 สำนักงานเทศบาลตำบลหนองควาย
![](https://scontent.fcnx1-1.fna.fbcdn.net/v/t39.30808-6/309654739_3248508352033082_6787232577659865210_n.jpg?stp=dst-jpg_p526x395&_nc_cat=104&ccb=1-7&_nc_sid=0debeb&_nc_ohc=zX3d2j0kxR0AX8a98vR&_nc_pt=1&_nc_ht=scontent.fcnx1-1.fna&oh=00_AT-q7P2w37h2m8EJXEOQ9XCwwV8hVDGPZp-6gklz6jkHAQ&oe=63422C89)
![](https://scontent.fcnx1-1.fna.fbcdn.net/v/t39.30808-6/309666128_3248508158699768_1575098768741333458_n.jpg?stp=dst-jpg_p526x395&_nc_cat=105&ccb=1-7&_nc_sid=0debeb&_nc_ohc=CFTJ9AG6JzYAX_vqr9J&_nc_pt=1&_nc_ht=scontent.fcnx1-1.fna&oh=00_AT_KPntX7rpyiRZsVqzspyRf2km9GBEv4GQhyXuUO1EiOA&oe=63418C58)
![](https://scontent.fcnx1-1.fna.fbcdn.net/v/t39.30808-6/309660004_3248508072033110_9067580596657913065_n.jpg?stp=dst-jpg_p526x395&_nc_cat=110&ccb=1-7&_nc_sid=0debeb&_nc_ohc=utvoexbllpMAX-LezUW&_nc_pt=1&_nc_ht=scontent.fcnx1-1.fna&oh=00_AT-CfHUmr9wB-Mdg2JjDewPgSv661wWrTgoPsWPnikWNdQ&oe=6342F1C9)
![](https://scontent.fcnx1-1.fna.fbcdn.net/v/t39.30808-6/309562069_3248507975366453_7640563451230077421_n.jpg?stp=dst-jpg_p526x395&_nc_cat=103&ccb=1-7&_nc_sid=0debeb&_nc_ohc=5fGaT3yvTdQAX_Iy2Px&_nc_pt=1&_nc_ht=scontent.fcnx1-1.fna&oh=00_AT-qTWdxxBBe9O3opptGIXp37YqOCGfPUZC7v_v5q_esvA&oe=6342D498)
![](https://scontent.fcnx1-1.fna.fbcdn.net/v/t39.30808-6/309425186_3248508415366409_7750555148154765759_n.jpg?stp=dst-jpg_p526x395&_nc_cat=105&ccb=1-7&_nc_sid=0debeb&_nc_ohc=Ah6ksxHJXPAAX8ixu8z&_nc_oc=AQmMS0RPZpwxyhbY696TCOwq6qBqBtTsb9U8w24M7mnC4EF4sbRjUMhfcdV25PIQktE&_nc_pt=1&_nc_ht=scontent.fcnx1-1.fna&oh=00_AT9MHMFXApszwk7k4pEWh0Yc-Q1G0HoyI96LUtqcRpdwiQ&oe=6342DF53)